Bear's House Truong Sa

74 Trường Sa, Binh Thanh, 00884 Ho Chi Minh City, Vietnam·Xem trên bản đồ

Xuất sắc28 đánh giá
10,0
Xem giá
Xem giá
1 / 7
Nhận phòngtừ 15:00
Trả phòngđến 11:00
Bãi đỗ xe✕ Không có
WiFi✓ Miễn phí
Thú cưng✕ Không cho phép
Bữa sángKhông nêu rõ

Mô tả

Bear's House Truong Sa là một nhà nghỉ ở Bình Thạnh, cách trung tâm Sài Gòn 2,4 km, có sân thượng và WiFi miễn phí trong toàn bộ khu vực. Nhà nghỉ nằm trên đường Trường Sa gần bờ kè kênh, trong khu dân cư nơi các quán ăn nhỏ và quán cà phê chỉ cách vài bước chân. Đây là lựa chọn phù hợp nếu bạn cần một chỗ ở tự nấu ăn thay vì một khách sạn lớn.

Phòng Deluxe rộng 35 m² và đón tối đa hai khách, với một giường đôi và một giường lớn cỡ king, ban công, điều hòa và phòng tắm riêng có vòi sen và máy sấy tóc. Khu vực ăn uống có tủ lạnh, ấm đun nước điện và bộ dụng cụ nấu ăn, cùng một chiếc TV màn hình phẳng. Bạn có thể chuẩn bị đồ ăn nhẹ hoặc pha trà mà không cần ra ngoài.

Nhân viên lễ tân nói được tiếng Anh và tiếng Việt, sẵn sàng hỗ trợ mọi nhu cầu trong thời gian bạn lưu trú. Nhà nghỉ không có chỗ đậu xe, vì vậy bạn nên đi taxi hoặc xe đặt qua ứng dụng; sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất cách 4,1 km. Toàn bộ khu vực không hút thuốc.

Phòng

1 loại phòng

Nhà nghỉ chỉ có một loại phòng là Phòng Deluxe, nên mọi lần lưu trú tại Bear's House Truong Sa đều trong cùng một kiểu không gian: 35 m², bố trí cho hai khách. Phòng có một giường đôi và một giường lớn cỡ king, phù hợp với cặp đôi hoặc hai người bạn muốn có không gian thoải mái. Một ban công mở ra từ phòng, và khu vực ăn uống có bàn ăn nằm cạnh giường.

Mỗi phòng đều có phòng tắm riêng với vòi sen, bồn cầu, khăn tắm, máy sấy tóc, giấy vệ sinh và khăn trải giường, cùng điều hòa, TV màn hình phẳng, tủ lạnh, ấm đun nước điện và bộ dụng cụ nấu ăn. Tủ quần áo giúp đồ đạc của bạn gọn gàng, còn ban công là chỗ để bạn ngồi nghỉ bên ngoài phòng.

Phòng Deluxe — Bear's House Truong Sa

Phòng Deluxe

35 m² Tối đa 2 khách 1 Giường đôi và 1 Giường lớn (King size)
Ban côngVòi senTủ lạnh

Loại phòng duy nhất tại Bear's House Truong Sa, rộng 35 m² và đón tối đa hai khách, với một giường đôi và một giường lớn cỡ king. Ban công mở ra từ phòng, còn khu vực ăn uống có tủ lạnh, ấm đun nước điện và bộ dụng cụ nấu ăn. Phòng tắm có vòi sen, bồn cầu và máy sấy tóc.

Xem giá

Tiện nghi

25 tiện nghi
Ban công
Phòng tắm riêng
Điều hòa
WiFi miễn phí
TV màn hình phẳng
Vòi sen

Tiện nghi trong phòng đáp ứng những gì bạn cần cho một kỳ nghỉ tự nấu ăn: điều hòa, ban công, phòng tắm riêng có vòi sen và bồn cầu, khăn tắm, máy sấy tóc, giấy vệ sinh và khăn trải giường, cùng tủ lạnh, ấm đun nước điện, bộ dụng cụ nấu ăn, bàn ăn và tủ quần áo. TV màn hình phẳng cũng cung cấp dịch vụ internet.

Trên toàn bộ khu vực, WiFi miễn phí có ở mọi nơi, sân thượng là không gian ngoài trời, và toàn bộ tòa nhà không hút thuốc. Nhà nghỉ không có chỗ đậu xe, nên bạn nên đi taxi hoặc xe đặt qua ứng dụng.

Nhân viên lễ tân nói được tiếng Anh và tiếng Việt, giúp việc nhận phòng và các câu hỏi về khu phố diễn ra thuận tiện. Khăn tắm, khăn trải giường và giấy vệ sinh đều có sẵn trong phòng, bạn không cần mang theo.

Chung

  • Ban công
  • Sân thượng
  • Điều hòa
  • Cấm hút thuốc trong toàn bộ khu vực

Trong phòng

  • Giấy vệ sinh
  • Khăn tắm
  • Phòng tắm riêng
  • Bồn cầu
  • Máy sấy tóc
  • Vòi sen
  • Khăn trải giường
  • Tủ quần áo
  • Bàn ăn
  • Bộ dụng cụ nấu ăn
  • Ấm đun nước điện
  • Tủ lạnh
  • Khu vực ăn uống

Giải trí & công nghệ

  • TV màn hình phẳng
  • Dịch vụ internet

Bear's House Truong Sa nằm trên đường Trường Sa ở Bình Thạnh, một khu dân cư bên kia kênh, về phía đông bắc Quận 1. Trong bán kính 50 m có các quán Quán Bờ Kè, Mì Gà Quay San San và Kậu Ba, quán cà phê Nang Zoe và địa danh Hóng Mát Bờ Kè. Quán trà sữa Tra Sua Tran Chau và quán cà phê Ca Phe Mai Ly cách 100 m. Vì vậy, một món ăn nhẹ hay một ly nước luôn ở ngay gần.

Trung tâm Sài Gòn, thuộc Quận 1, cách 2,4 km, ga Sài Gòn cách 3 km và sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất cách 4,1 km. Từ hai đầu mối giao thông này, taxi hoặc xe đặt qua ứng dụng là lựa chọn thực tế nhất, vì nhà nghỉ không có chỗ đậu xe. Chợ Thị Nghè cách 550 m, chợ Đa Kao cách 650 m và chợ Bà Chiểu cách 1 km, tất cả đều đi bộ được từ cửa chính.

Để tham quan, Sở thú và Vườn bách thảo Sài Gòn cách 700 m và chùa Thiện Hạnh cách 600 m. Công viên Lê Văn Tám cách 1,1 km, Bảo tàng Thành phố Hồ Chí Minh cách 2 km, Bảo tàng Chứng tích Chiến tranh cách 1,9 km và Công viên Tao Đàn cách 2,4 km. Có hai nhà thờ trong bán kính 400 m: Nhà thờ Tin Lành Thị Nghè (350 m) và Nhà thờ Chính Lộ (400 m). Bờ kè Hóng Mát, cách cửa 50 m, là nơi đơn giản nhất để đi dạo buổi tối.

  • Chợ Thị Nghè
    Chợ dân sinh bán thực phẩm tươi và hàng hóa thiết yếu, đi bộ một quãng ngắn.
    550 m
  • Sở thú và Vườn bách thảo Sài Gòn
    Sở thú và vườn bách thảo nằm trong một công viên xanh rộng lớn.
    700 m
  • Chùa Thiện Hạnh
    Ngôi chùa Phật giáo địa phương trong khu phố, đi bộ vài phút.
    600 m
  • Công viên Lê Văn Tám
    Công viên công cộng với thảm cỏ rộng và lối đi dạo.
    1,1 km
  • Chợ Bà Chiểu
    Chợ địa phương bán nông sản tươi và đồ gia dụng.
    1 km
  • Bảo tàng Chứng tích Chiến tranh
    Bảo tàng về Chiến tranh Việt Nam, với các trưng bày trang thiết bị quân sự ngoài trời.
    1,9 km

Có phù hợp với bạn?

Có, nếu…

  • ✓bạn muốn lưu trú tự nấu ăn, với tủ lạnh, ấm đun nước điện, bộ dụng cụ nấu ăn và bàn ăn ngay trong phòng.
  • ✓bạn đi cùng người yêu hoặc bạn bè, vì phòng 35 m² có một giường đôi và một giường lớn cỡ king cho hai khách.
  • ✓bạn muốn có ban công và điều hòa trong phòng, cùng một phòng tắm riêng có vòi sen và máy sấy tóc.
  • ✓bạn muốn ở gần chợ Thị Nghè, Sở thú và Vườn bách thảo Sài Gòn và các quán ăn bên bờ kè, có thể đi bộ đến.
  • ✓bạn cần WiFi miễn phí ở mọi khu vực của nhà nghỉ, và TV màn hình phẳng cũng cung cấp dịch vụ internet.

Có lẽ không, nếu…

  • ✕bạn cần chỗ đậu xe: nhà nghỉ không có chỗ đậu xe, nên bạn sẽ đến bằng taxi hoặc xe đặt qua ứng dụng.
  • ✕bạn dự định đến trước 15:00, vì giờ nhận phòng là từ 15:00 đến 18:00.
  • ✕bạn đang lên kế hoạch tiệc độc thân hoặc các buổi tiệc tương tự, vì nhà nghỉ không đón những nhóm như vậy.
  • ✕bạn muốn nhiều hơn một loại phòng hoặc một không gian gia đình rộng hơn, vì nhà nghỉ chỉ có Phòng Deluxe 35 m².

Khách nói gì

28 đánh giá đã xác thực
10,0

Khách đánh giá mọi hạng mục ở mức cao nhất, từ nhân viên và độ sạch sẽ đến tiện nghi và giá trị so với số tiền bỏ ra. Phản hồi tích cực đồng đều trên mọi tiêu chí.

Nhân viên10,0
Sạch sẽ10,0
Thoải mái10,0
Đáng giá tiền10,0
Tiện nghi10,0
Vị trí10,0
WiFi miễn phí10,0

Câu hỏi thường gặp

Một đêm ở Bear's House Truong Sa có giá bao nhiêu?

Giá phòng tại Bear's House Truong Sa thay đổi theo ngày và tình trạng còn phòng, nên không có một mức giá cố định. Xem giá hiện tại với đối tác đặt phòng của chúng tôi cho ngày bạn cần.

Làm thế nào để đến Bear's House Truong Sa?

Bear's House Truong Sa nằm trên đường Trường Sa ở Bình Thạnh. Các điểm kết nối giao thông chính là ga Sài Gòn, cách 3 km, và sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất, cách 4,1 km. Nhà nghỉ không có chỗ đậu xe, nên taxi hoặc xe đặt qua ứng dụng là lựa chọn thực tế nhất: hãy nhờ tài xế dừng trên đường Trường Sa, gần cửa chính.

Gần Bear's House Truong Sa có những gì?

Trong bán kính 50 m có các quán Quán Bờ Kè, Mì Gà Quay San San và Kậu Ba, cùng quán cà phê Nang Zoe. Chợ Thị Nghè cách 550 m, chùa Thiện Hạnh cách 600 m và Sở thú và Vườn bách thảo Sài Gòn cách 700 m. Với các điểm tham quan lớn hơn, Bảo tàng Chứng tích Chiến tranh cách 1,9 km và Công viên Tao Đàn cách 2,4 km.

Bear's House Truong Sa có WiFi miễn phí không?

Có, WiFi có ở mọi khu vực của Bear's House Truong Sa và hoàn toàn miễn phí. TV màn hình phẳng trong phòng cũng cung cấp dịch vụ internet, nên bạn có thể dùng màn hình lớn cùng với điện thoại của mình.

Bear's House Truong Sa có những loại phòng nào?

Bear's House Truong Sa chỉ có một loại phòng là Phòng Deluxe, rộng 35 m², đón tối đa hai khách. Phòng có một giường đôi và một giường lớn cỡ king, ban công, điều hòa, phòng tắm riêng có vòi sen và máy sấy tóc, cùng khu vực ăn uống với tủ lạnh, ấm đun nước điện và bộ dụng cụ nấu ăn.

Nhân viên tại Bear's House Truong Sa có nói tiếng Anh không?

Có, nhân viên lễ tân tại Bear's House Truong Sa nói được cả tiếng Anh lẫn tiếng Việt, nên việc nhận phòng và các câu hỏi về khu phố có thể trao đổi bằng tiếng Anh. Nhân viên luôn sẵn sàng hỗ trợ mọi yêu cầu trong thời gian bạn lưu trú.

Bear's House Truong Sa có phù hợp để tổ chức tiệc độc thân không?

Không, Bear's House Truong Sa không đón các buổi tiệc độc thân hay các buổi tiệc tương tự. Với một Phòng Deluxe duy nhất đón tối đa hai khách, nhà nghỉ phù hợp hơn với cặp đôi hoặc hai người bạn đi cùng nhau.

Bear's House Truong Sa · Ảnh (7)
10,0 Xuất sắc28 đánh giá
Xem giá